Vilborg María Ísleifsdóttir

Staða: Starfsmaður í verslun

Sími: 575-6071

Netfang: bufoss@ss.is

Jónína Rakel Gísladóttir

Staða: Verslunarstjóri á Hvolsvelli

Sími: 575-6099

Netfang: rakel@ss.is

Erla Magnúsdóttir

Staða: Fulltrúi á skrifstofu

Sími: 575-6007

Netfang: erlam@ss.is

Sigfús Helgi Guðjónsson

Staða: Sölufulltrúi

Staðsetning: Skiphyl, 311 Borgarnesi

Sími: 437-1804 / 892-9757

Netfang: sigfus@yara.is

Jón Steinar Elísson

Staða: Sölufulltrúi

Staðsetning: Hallfreðarstöðum, 701 Egilsstöðum

Sími: 471-3001 / 471-3051 / 864-9301

Netfang: jon@yara.is

Alexander Áki Felixson

Staða: Fulltrúi á skrifstofu

Sími: 575-6017 / 575-6029

Netfang: alexander@ss.is

Guðrún Hreinsdóttir

Staða: Innflutningur

Sími: 575-6038

Netfang: gudrun@ss.is

Jenný Gunnarsdóttir

Staða: Fulltrúi á skrifstofu

Sími: 575 6022

Netfang: jenny@ss.is

Lára Kristjánsdóttir

Staða: Fulltrúi á skrifstofu

Sími: 575 6031

Netfang: lara@ss.is

Sigrún Edda Halldórsdóttir

Staða: Fulltrúi á skrifstofu

Sími: 575 6027

Netfang: sedda@ss.is

Margrét Ósk Ingjaldsdóttir

Staða: Söluráðgjafi

Sími: 575-6007 / 868-6705

Netfang: margreto@yara.is

Elías Hartmann Hreinsson

Staða: Deildarstjóri

Sími: 575 6005 / 898 0824

Netfang: elias@ss.is

Bjarni Hákonarson

Staða: Sölufulltrúi

Staðsetning: Dilksnesi, 781 Höfn í Hornafirði

Sími: 478-1920 / 894-0666

Netfang: bjarnihakonar@simnet.is

Eyþór Margeirsson

Staða: Sölufulltrúi

Staðsetning: Duggugerði 9, 670 Kópaskeri

Sími: 893-1277

Netfang: eythor@yara.is

Þorgils Sævarsson (Dúddi)

Staða: Sölufulltrúi

Staðsetning: Tungusíða 16, 603 Akureyri

Sími: 461-2315 / 860-9898

Netfang: duddi@yara.is

Pétur Daníelsson

Staða: Sölufulltrúi

Staðsetning: Höfðabraut 11, 530 Hvammstanga

Sími: 891-8626

Netfang: petur@yara.is

Ásvaldur Magnússon

Staða: Sölufulltrúi

Staðsetning: Tröð, 425 Flateyri

Sími: 456-7783 / 868-8456

Netfang: asvaldur@yara.is

Hafliði Viðar Ólafsson

Staða: Sölufulltrúi

Staðsetning: Ásaheimar, 380 Reykhólahreppi

Sími: 434-7799 / 892-5022

Netfang: vidar@yara.is

Brynjar Hildibrandsson

Staða: Sölufulltrúi

Staðsetning: Bjarnarhöfn 2, 340 Stykkishólmi

Sími: 438-1582 / 893-1582

Netfang: brynjar@yara.is

Kristinn Reynisson

Staða: Sölumaður á plasti

Staðsetning: Nýjabæ 2, 311 Borgarnesi

Sími: 893-7616

Netfang: kr@vesturland.is

Unnsteinn Snorri Snorrason

Staðsetning: Syðstu-Fossum 311 Borgarnesi

Sími: 899-4043

Netfang: unnsteinns@yara.is

Ingi Már Björnsson

Staða: Sölufulltrúi

Staðsetning: Suður-Fossi, 871 Vík

Sími: 487-1494 / 894-9422

Netfang: ingi@yara.is

Bergur Pálsson

Staða: Sölufulltrúi

Staðsetning: Öldubakki 25, 860 Hvolsvelli

Sími: 487-8591 / 894-0491

Netfang: bergur@yara.is